18 เมษายน 2014, 12:41:28 น. *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
1. ต้องเข้าระบบถึงจะโหลดได้ค่ะ ให้ตั้งหัวข้อให้ตรงห้องด้วย ไม่งั้นจะถูกลบโพส
2. ถ้าสมาชิก ไม่เข้าระบบ เกิน 90 วัน จะถูกลบออกจากสมาชิก
3. ยินดีต้อนรับชาวช่างอปท.ทุกจังหวัด ช่างราชการสังกัดหน่วยอื่นๆและช่างเอกชนทุกท่านค่ะ ช่วยแนะนำตัวด้วยค่ะ
4.  เทคนิคการใช้บอร์ด
***คุณพบปัญหาในการใช้งานเว็บไซต์ หรือมีข้อติชมใดๆ   กรุณาแจ้งได้ที่ 08-1953-1020 AIS

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบสืบค้นแผนที่แนวเขตตำบล/เทศบาล และ ระวางที่ดิน มาตราส่วน 1:4000 ออนไลน์  (อ่าน 8025 ครั้ง)
taxmapgis
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 18:07:57 น. »

ทำการเลือก จังหวัด อำเภอ และตำบล และสามารถส่งออกรายชื่อระวางเป็น excel ได้
คลิก www.ajarnveerapong.com/rawang_gis/rawanggis.php
ตัวอย่าง

Permalink: ระบบสืบค้นแผนที่แนวเขตตำบล/เทศบาล และ ระวางที่ดิน มาตราส่วน 1:4000 ออนไลน์ Share:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2013, 21:58:10 น. โดย taxmapgis » บันทึกการเข้า
<<--ออกญาช่างกุ้ง-->>
ประธานก่อสร้าง
*

คะแนนเรตติ้ง 1794

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 49 : Exp 68%
HP: 48.4%

โยธาภูธรคอนหวัน

kung-engineer@hotmail.co.th
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2013, 06:55:51 น. »

เจ๋งไปเลยครับ  goooood

Permalink: Re: ระบบสืบค้นแผนที่แนวเขตตำบล/เทศบาล และ ระวางที่ดิน มาตราส่วน 1:4000 ออนไลน์ Share:

atheer
ปวช.ปี1
*

คะแนนเรตติ้ง 0

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 3 : Exp 73%
HP: 0.7%

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2013, 10:32:52 น. »

ขอบตุณครับผม

Permalink: Re: ระบบสืบค้นแผนที่แนวเขตตำบล/เทศบาล และ ระวางที่ดิน มาตราส่วน 1:4000 ออนไลน์ Share:
sawetwong
ช่างท้องถิ่น
*

คะแนนเรตติ้ง 1

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 8 : Exp 42%
HP: 5%

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2013, 11:22:45 น. »

ป้าดโธ้
มาสุดยอดแท้ goooood

inging
อาจารย์ประจำห้อง
*

คะแนนเรตติ้ง 7

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 8 : Exp 8%
HP: 3.1%

« ตอบ #4 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 22:33:33 น. »

เจ๋งไปเลยครับ

surachat
*

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 3 : Exp 55%
HP: 1.9%

« ตอบ #5 เมื่อ: 04 กันยายน 2013, 22:36:51 น. »

thank you very maush

INTANA2008
ปวช.ปี1
*

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 2 : Exp 75%
HP: 0.6%

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 กันยายน 2013, 10:01:07 น. »

............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ............ขอบคุณนะ
.ขอบคุณนะ............................INTANA.................................ขอบคุณนะ
..ขอบคุณนะ............................INTANA.................................ขอบคุณนะ
...ขอบคุณนะ............................INTANA...............................ขอบคุณนะ
...ขอบคุณนะ.............................INTANA..............................ขอบคุณนะ
........ขอบคุณนะ........................INTANA............................ขอบคุณนะ
............ขอบคุณนะ..................................................ขอบคุณนะ
................ขอบคุณนะ.........................................ขอบคุณนะ
..................ขอบคุณนะ.................................ขอบคุณนะ
......................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
..........................ขอบคุณนะ....ขอบคุณนะ
$$$$$$$$___$$____$$_______$_______$$$_______$$____$$___$$_
___$$_______$$____$$______$$$______$$_$$_____$$____$$__$$__
___$$_______$$____$$_____$$_$$_____$$__$$____$$____$$_$$___
___$$_______$$$$$$$$____$$___$$____$$___$$___$$____$$$_____
___$$_______$$____$$___$$$$$$$$$___$$____$$__$$____$$_$$___
___$$_______$$____$$__$$_______$$__$$_____$$_$$____$$__$$__
___$$_______$$____$$_$$_________$$_$$______$$$$____$$___$$_

……..*..lovel…*
…..*..lovelovelo…*
…*..lovelovelove….*
..*.lovelovelovelove…*…………….*….*
.*..lovelovelovelovelo…*………*..lovel….*
*..lovelovelovelovelove…*….*…lovelovelo.*
*.. lovelovelovelovelove…*….*…lovelovelo.*
.*..lovelovelovelovelove…*..*…lovelovelo…*
..*…lovelovelovelovelove..*…lovelovelo…*
…*….lovelovelolovelovelovelovelovelo…*
…..*….lovelovelovelovelovelovelov…*
……..*….lovelovelovelovelovelo…*
………..*….lovelovelovelove…*
……………*…lovelovelo….*
………………*..lovelo…*
…………………*…..*
………………….*..*
...................ขอบคุณครับ
............ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ
........ขอบคุณครับ.........ขอบคุณครับ
.....ขอบคุณครับ...............ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ....................ขอบคุณครับ.................ขอบคุณครับ......
..ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ........ขอบคุณครับ.....ขอบคุณครับ
.ขอบคุณครับ........................ขอบคุณครับ.....ขอบคุณครับ..........ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ.........................ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ.............ขอบคุณครับ
.ขอบคุณครับ...........................ขอบคุณครับ................................ขอบคุณครับ
..ขอบคุณครับ.........................ขอบคุณครับ................................ขอบคุณครับ
...ขอบคุณ ครับ...................................................................... ขอบคุณครับ
.....ขอบคุณ ครับ..................................................................ขอบคุณครับ
.........ขอบคุณ ครับ..........................................................ขอบคุณครับ
............ขอบคุณครับ.................................................. ขอบคุณครับ
................ขอบคุณครับ.........................................ขอบคุณ ครับ
..................ขอบคุณครับ.................................ขอบคุณครับ
......................ขอบคุณครับ..................ขอบคุณครับ
..........................ขอบคุณครับ....ขอบคุณครับ
...................................ขอบคุณครับ

Rama4DD
ปวช.ปี1
*

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 4 : Exp 86%
HP: 1.4%

« ตอบ #7 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2013, 14:50:34 น. »

ขอบคุณครับ

simba500d
*

คะแนนเรตติ้ง 2

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 7 : Exp 4%
HP: 0.8%

« ตอบ #8 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2013, 12:16:28 น. »

ขอบคุณ

worawute
ปวช.ปี1
*

คะแนนเรตติ้ง 2

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 3 : Exp 9%
HP: 1.1%

« ตอบ #9 เมื่อ: 03 มกราคม 2014, 14:33:38 น. »

ขอบคุณ

tee2517
ปวช.ปี1
*

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 4 : Exp 29%
HP: 6%

« ตอบ #10 เมื่อ: 03 มกราคม 2014, 15:08:26 น. »

สุดยอดเล้ย ขอบคุณครับ

yota20
ปวช.ปี1
*

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 1 : Exp 80%
HP: 1.1%

« ตอบ #11 เมื่อ: 06 มกราคม 2014, 09:08:29 น. »

สุดยอดครับ

pakaphol
*

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 1 : Exp 60%
HP: 1.6%

« ตอบ #12 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2014, 11:56:17 น. »

เจ๋งไปเลย ขอบคุณโลด

wiwatto2015
ปวช.ปี1
*

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 1 : Exp 60%
HP: 3.6%

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 มีนาคม 2014, 04:40:06 น. »

ขอบคุณมากมากครับ

tknp2555
ปวช.ปี1
*

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 1 : Exp 20%
HP: 5.2%

« ตอบ #14 เมื่อ: 28 มีนาคม 2014, 10:47:52 น. »

ขอบคุณมากสำหรับสิ่งดีๆ

sutad
ปวช.ปี2
**

คะแนนเรตติ้ง 5

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 6 : Exp 60%
HP: 5.2%

« ตอบ #15 เมื่อ: 28 มีนาคม 2014, 14:34:12 น. »

แล้วเขาคีข้อมูลจังได๋ครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์